Kujitolea

Dhamira yetu ya kuwasaidia watoto isingekuwa rahisi bila ya kazi kutoka kwa kujitolea wote katika kituo hicho.

Sisi ni daima katika haja ya Wasamaria wema, ambao wangependa kuwasaidia watoto. Basi, kama unajisikia kuwa na hamu na kutumia muda katika kituo yetu, sisi ni zaidi ya furaha kuwakaribisha katika familia zetu. Kila kitu kutoka mchana na kwa wiki au miezi ni kupendwa sana.

Kila mtu kufanya kazi katika Watoto Wetu Tanzania ni wa kujitolea wa aina fulani. walimu ni kupata tu kulipwa na masomo yao ya wanafunzi kutoka nje ya kituo hicho, hata mkurugenzi ni kutafuta mapato yake kwa kufanya kazi kama mhadhiri katika semina tofauti au kama ni mwalimu wa sherehe. Aidha pia kuna kuendelea kati ya kujitolea ya kimataifa, kuanzia wiki ya mwaka mzima.

Sifa yo yote kwetu kuna kitu cha kufanya, hata kama ni kufundisha, kupika chakula, uchoraji kama inahitajika au tu kuzungumza na kucheza na watoto. Pia inaweza kuwa zaidi ya masuala ya utawala, kama vile uhasibu au kutafuta fedha.