Watoto Wetu Tanzania

WWTSisi ni asasi isyo ya kiserikali, shirika lisilo wakfu kwa kusaidia watoto yatima na walio katika mazingira magumu nchini Tanzania. shirika letu ilianzishwa mwaka 1998 na sasa linasaidia zaidi ya watoto 150 kati ya miaka 3 na 24 wa rangi na dini yoyote.

Jina Watoto Wetu Tanzania inatokana na imani kuwa tunapaswa kusaidia watoto wote kama mali yetu, hasa wale ambao hawana mtu mwingine wa kutoa huduma kwa ajili yao.

DonateNow
Mbali na mguso wao wa mahitaji ya kimwili, kama vile chakula na malazi, dhamira yetu ni kuhakikisha kwamba wao kupata elimu, ili wao pia waweze kuwa na fursa ya kujijenga baadaye na kufanikiwa.

Tungependa kuwakaribisha kujua zaidi juu ya familia yetu kubwa na jinsi gani unaweza kuwa sehemu ya kusaidia watoto yatima na watoto walio katika mazingira magumu Tanzania.


New tovuti safi

Kwa msaada kutoka Riisolution tovuti yetu imekuwa msikivu. Sisi kuweka baadhi ya kubuni ya zamani na kuifanya msikivu. tovuti ni kuishi zaidi na rahisi zaidi kwa update.

/ / Habari

New mpango wa kujitolea

New mpango wa kujitolea – Wato Bomba!:
facebook.com/wabotz

Kwa updates mara kwa mara kuhusu kituo cha watoto yatima nenda kwa:
facebook.com/WatotoWetuTanzania

/ / Habari, Zote